Xe buýt trong thời đại hiện nay đã trở thành một phương tiện giá rẻ – an toàn- thuận tiện đối với hành khách ở nhiều độ tuổi khác nhau. Quý khách có thể nắm bắt được lịch trình di chuyển các tuyến xe buýt tại Quy Nhơn. Tại bài viết dưới đây, Megabus sẽ tổng hợp các tuyến xe buýt Nha Trang từ lịch trình, giá vé và tuyến đường để gửi tới các bạn.
Tuyến xe buýt số 1 (Vĩnh Trường – Lê Hồng Phong – Diên Sơn)
– Có 31 điểm dừng, nhà chờ, chiều dài: 18 km – Thời gian mở tuyến: 5 giờ 25 phút.
– Thời gian đóng tuyến: 19 giờ 15 phút.
– Thời gian hành trình: 50 phút/lượt. –
Lộ Trình: UBND Vĩnh Trường → Võ Thị Sáu → Tô Hiệu → Trường Sơn → Phước Long → Lê Hồng Phong → Mã Vòng → Đường 23/10 → QL 1A → Tỉnh Lộ 8 (Đồng Khởi) → Trường Tiểu Học Diên Sơn 1 và Ngược Lại.
Tuyến số 2
Có 27 điểm dừng, nhà chờ, chiều dài: 21 km.
– Thời gian mở tuyến: 5 giờ 20 phút. – Thời gian đóng tuyến: 19 giờ 10 phút.
– Thời gian hành trình: 50 phút/lượt.
– Lộ Trình: Trạm xe buýt Bình Tân → Tô Hiệu → Trần Phú → Trần Quang Khải → Hùng Vương → Lê Thánh Tôn → Đinh Tiên Hoàng → Lý Tự Trọng → Quang Trung → Trần Quý Cáp → Mã Vòng → đường 23/10 → QL 1A → Tĩnh Lộ 2 → Trạm xe buýt Thành và Ngược Lại.
Tuyến số 3
Có 18 điểm dừng, nhà chờ, chiều dài: 15 km.
– Thời gian mở tuyến: 5 giờ 50 phút. – Thời gian đóng tuyến: 17 giờ 55 phút. – Thời gian hành trình: 30 phút/lượt.
– Lộ Trình: Chợ Đầm → Pastuer → Trần Hưng Đạo → Nguyễn Chánh →Ngô Gia Tự → Cửu Long → Lê Hồng Phong → Nguyễn Tất Thành → Sông Lô và Ngược Lại.
Tuyến số 4
Có 22 điểm dừng, nhà chờ; Chiều dài: 19 km.
– Thời gian mở tuyến: 5 giờ 10 phút.
– Thời gian đóng tuyến: 19 giờ 10 phút.
– Thời gian hành trình: 45 phút/lượt. – Lộ Trình: Hòn Xện → Nguyễn Dữ → Phạm Văn Đồng → Tháp Bà → đường 2/4 → Quang Trung → Lý Thánh Tôn → Ngã 6 → Lê Thánh Tôn → Nguyễn Thiện Thuật → Trần Quang Khải → Trần Phú → Cầu Đá → Cảng Vinpearl và Ngược Lại.
Tuyến số 5
Có 20 điểm dừng, nhà chờ; Chiều dài: 12 km.
– Thời gian mở tuyến: 5 giờ 20 phút.
– Thời gian đóng tuyến: 18 giờ 35 phút.
– Thời gian hành trình: 35 phút/lượt.
– Lộ Trình: Phía Bắc cầu Trần Phú → Nguyễn Bỉnh Khiêm → Ngô Quyền → Phan Chu Trinh (Lượt về: Hoàng Văn Thụ → Hai Bà Trưng) → Hoàng Hoa Thám → Nguyễn Chánh → Lê Thánh Tôn → Tô HIến Thành → Nguyễn Thị Minh Khai → Trần Phú → Dã Tượng → Võ Thị Sáu → Phước Long → Lê Hồng Phong → Nguyễn Tất Thành → Cầu Bình Tân → Hòn Rớ và Ngược Lại.
Tuyến số 6 (Vĩnh Điềm Trung – Yersin – Chợ Lương Sơn)
Có 21 điểm dừng, nhà chờ. Chiều dài: 16 km.
– Thời gian mở tuyến: 5 giờ 20 phút.
– Thời gian đóng tuyến: 19 giờ 00 phút.
– Thời gian hành trình: 45 phút/lượt.
– Lộ Trình: Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung (Siêu thị Big C) → đường 23/10 → Mã Vòng →Yersin → Quang Trung → đường 2/4 → Nguyễn Xiễn → Trường Mẫu Giáo TW 2 → Nhà Máy sợi → QL1A → Chợ Lương Sơn và Ngược Lại..